Log inLog Out
For YouNewsEntertainmentRelationshipLifestyleSportTechnology
Family Threesome: Vile nililala na pacha wa mpenzi wangu na familia yake kufahamu

Frank walo

July. 02, 2020

Ni vijimambo ambavyo watu hufanya na kupitia kila kuchao endapo wamo katika mahusiano ya kimapenzi, wanamitandao wengi walisimulia jinsi walivyokumbana na vijimambo hivyo.
Mwanamtandao mmoja aliyefahamika kama Mary alikuwa na haya ya kusema
“Tulifanya pekejeng kwenye gari lake, baada ya kumaliza palikuwa na mti hapo kando aliamua kukata majani yake na kujisafisha nayo.” Mary Alizungumza.
Naye Edna alikuwa na haya ya kusimulia baada ya kulala na pacha wa mpenzi wake;
“A FEW YEARS BACK I DATED A GUY WHO HAD AN IDENTICAL TWIN.NEEDLESS TO SAY IT GOT MESSY WHEN THE OTHER TWIN AND I GOT TOGETHER AS WELL
NOW I’M WITH NEITHER.I GUESS A FAMILY THREESOME IS NOT A GOOD IDEA?”
Jane hakuachwa nyuma kwa kusimulia hadithi yake baada ya baba mkwe wake kuingia kwenye chumba cha kulala na kuwapata na mpenziye wakiwa kwenye mahabara kwelikweli.
“AFTER THE FIRST DATE AND A COUPLE OF DRINKS, IGO HOME WITH THE GUY.THE NEXT MORNING WE ARE IN THE MIDDLE OF FOREPLAY WHEN HIS DAD WALKS IN.
HE ASKS “WHAT DO YOU WANT FOR BREAKFAST, SON?” THEN HE SAYS
OH, I SEE YOU’LL ALREADY HAVING SOME.” IT WAS THE FIRST TIME I SAW MY FATHER-IN-LAW.”
Je ni jambo lipi ambalo ulitenda na mpenz wako na kwa sasa hamyuko pamoja bali hujawahi kuzungumza hayo na mpenzi wako wa sasa?
0
Comments
Sign in to post a message
You're the first to comment.
Say something
Recommend
Log in